An tsara abubuwan da za a iya zubarwa don haɗin kai mara kyau tare da NGL BBS 926 Mai sarrafa Jini da Oscillator. An samar da shi a ƙarƙashin tsauraran ƙa'idodin kula da inganci, ba shi da lafiya kuma don amfani guda ɗaya kawai, yadda ya kamata yana hana cutar giciye da tabbatar da amincin marasa lafiya da masu aiki. Abubuwan da ake amfani da su suna da mahimmanci don ayyuka kamar ƙari/cire glycerol da ingantaccen wankewar RBC. Yana iya sarrafa daidai da ƙari da cire glycerin a lokacin glycerolization da deglycerolization tafiyar matakai. Tsarin bututun yana ba da damar ingantaccen wanke jajayen ƙwayoyin jini tare da mafita masu dacewa don cire ƙazanta.
Lokacin amfani da NGL BBS 926 Blood Cell Processor, waɗannan saitin da za'a iya zubarwa suna ba da damar sarrafa kwayar jinin jini cikin sauri. Idan aka kwatanta da tsarin deglycerolization na al'ada wanda ke ɗaukar sa'o'i 3 - 4, BBS 926 tare da waɗannan abubuwan amfani kawai yana ɗaukar mintuna 70 - 78, yana rage girman lokacin sarrafawa. A halin yanzu, a cikin dukan tsari, ko yana da glycerolization, deglycerolization, ko kuma wankewar jinin jini, zai iya tabbatar da ayyuka masu mahimmanci tare da madaidaicin ƙirarsa da haɗin kai tare da kayan aiki, saduwa da buƙatun asibiti daban-daban da kuma samar da ingantaccen ingantaccen tallafi ga kwayar jini. sarrafawa.